Bán nhà 118 Đường số 6 Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
44 m²(4 x 11)
4 Tỷ 980 Triệu
113 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 6
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Hưng Hòa
Đường số
6
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường số 6 | 82 triệu/m² | 62 triệu/m² - 113 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường số 6 | 101 triệu/m² | 99 triệu/m² - 102 triệu/m² |
Nhà phố
44 m²(4 x 11)
4 Tỷ 980 Triệu
113 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
83 m²(4 x 21)
6,8 Tỷ
81.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
88 m²(4 x 22)
7 Tỷ 790 Triệu
88.5 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
140 m²(4 x 35)
8 Tỷ 850 Triệu
63.2 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
140 m²(4 x 35)
8 Tỷ 850 Triệu
63.2 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
4 Tỷ 980 Triệu
104 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
88 m²(4 x 22)
7,8 Tỷ
88.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 6
Đất
64 m²(4 x 16)
6 Tỷ 350 Triệu
99.2 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 6
Đất
64 m²(4 x 16)
6,5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
94 m²(5 x 19)
7,4 Tỷ
78.7 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
80 m²(4.1 x 19)
6,3 Tỷ
78.8 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
88 m²(4 x 22)
6,9 Tỷ
78.4 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
85 m²(4 x 21)
6,5 Tỷ
76.5 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
95 m²(5 x 19)
8,8 Tỷ
92.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
6,9 Tỷ
86.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
83 m²(4 x 21)
6 Tỷ
72.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
84 m²(4 x 21)
5,2 Tỷ
61.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
41 m²(3.5 x 12)
3,9 Tỷ
95.1 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
75 m²(4 x 21)
5,7 Tỷ
76 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 6
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai