Bán nhà 46 Đường số 7A ( thửa 34 tờ 78 ) Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
7,8 Tỷ
163 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 7
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Hưng Hòa
Đường số
7
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường số 7 | 106 triệu/m² | 67 triệu/m² - 163 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường số 7 | 86 triệu/m² | 86 triệu/m² - 86 triệu/m² |
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
7,8 Tỷ
163 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 7
Nhà phố
117 m²(6 x 19)
10,9 Tỷ
93.2 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 7
Nhà phố
118 m²(6 x 20)
10,9 Tỷ
92.4 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 7
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
5 Tỷ 250 Triệu
109 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 7
Nhà phố
126 m²(4 x 31.5)
14 Tỷ
111 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 7
Căn Hộ Dịch Vụ
51 m²(4 x 12.5)
4,4 Tỷ
86.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 7
Căn Hộ Dịch Vụ
58 m²(4.2 x 14)
5 Tỷ
86.2 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 7
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
6,7 Tỷ
67 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 7
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai