Bán đất thửa 544 tờ 116 Đường Số 9 Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Đất
65 m²(10 x 12)
3,9 Tỷ
60 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Hưng Hòa
Đường số
9
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường số 9 | 71 triệu/m² | 37 triệu/m² - 112 triệu/m² |
| Nhà Phố mặt tiền đường số 9 | 69 triệu/m² | 52 triệu/m² - 85 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường số 9 | 58 triệu/m² | 45 triệu/m² - 70 triệu/m² |
Đất
65 m²(10 x 12)
3,9 Tỷ
60 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Căn Hộ Dịch Vụ
298 m²(10 x 30)
10,9 Tỷ
36.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Căn Hộ Dịch Vụ
52 m²(4 x 13)
4 Tỷ 550 Triệu
87.5 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Căn Hộ Dịch Vụ
309 m²(22 x 15)
12 Tỷ
38.8 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Nhà phố
163 m²(7.5 x 22)
8,5 Tỷ
52.1 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Nhà phố
257 m²(8 x 32)
21,5 Tỷ
83.7 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Căn Hộ Dịch Vụ
58 m²(4 x 15.5)
6,5 Tỷ
112 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Đất
65 m²(10 x 12)
3,7 Tỷ
56.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Nhà phố
118 m²(4 x 27)
10 Tỷ
84.7 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Nhà phố
82 m²(4 x 20)
4 Tỷ 850 Triệu
59.1 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Căn Hộ Dịch Vụ
300 m²(9.6 x 31)
12 Tỷ
40 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Đất
64 m²(4 x 16)
4 Tỷ 480 Triệu
70 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(4 x 18)
7 Tỷ 680 Triệu
107 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Căn Hộ Dịch Vụ
58.5 m²(4 x 14.5)
5,7 Tỷ
97.4 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Đất
756 m²(18 x 42)
34 Tỷ
45 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Căn Hộ Dịch Vụ
52 m²(4 x 13)
3,3 Tỷ
63.5 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Nhà phố
118 m²(4 x 27)
7,6 Tỷ
64.4 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Căn Hộ Dịch Vụ
180 m²(9 x 20)
12,5 Tỷ
69.4 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Căn Hộ Dịch Vụ
160 m²(8 x 20)
8 Tỷ
50 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Căn Hộ Dịch Vụ
180 m²(9 x 20)
13,5 Tỷ
75 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai