Bán nhà 55A (Thửa 582 Tờ 91) 55A Đường Số 9 Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
163 m²(7.5 x 22)
8,5 Tỷ
52.1 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Hưng Hòa
Đường số
9
Nhà phố
163 m²(7.5 x 22)
8,5 Tỷ
52.1 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Nhà phố
257 m²(8 x 32)
21,5 Tỷ
83.7 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Nhà phố
118 m²(4 x 27)
10 Tỷ
84.7 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Nhà phố
163 m²(7.5 x 22)
8 Tỷ
49.1 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Nhà phố
163 m²(7.5 x 22)
8 Tỷ
49.1 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Nhà phố
82 m²(4 x 20)
4 Tỷ 850 Triệu
59.1 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Nhà phố
143 m²(4 x 36)
10,8 Tỷ
75.5 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Nhà phố
86 m²(4 x 22)
6,5 Tỷ
75.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Nhà phố
144 m²(4 x 36)
10,5 Tỷ
72.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Nhà phố
150 m²(4 x 38)
10 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Nhà phố
150 m²(4 x 38)
10 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Nhà phố
118 m²(4 x 27)
7,6 Tỷ
64.4 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai