Bán chung cư Đường Số 8 Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
105 m²(5 x 21)
10 Tỷ
95.2 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Hưng Hòa
Đường số
8
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường số 8 | 110 triệu/m² | 70 triệu/m² - 166 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường số 8 | 91 triệu/m² | 70 triệu/m² - 116 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường số 8 | 71 triệu/m² | 46 triệu/m² - 104 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
105 m²(5 x 21)
10 Tỷ
95.2 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
10,5 Tỷ
131 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
106 m²(5.5 x 20)
9,5 Tỷ
89.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8
Căn Hộ Dịch Vụ
40 m²(4 x 10)
4 Tỷ 50 Triệu
101 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8
Căn Hộ Dịch Vụ
335 m²(23 x 15)
31 Tỷ
92.5 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
72 m²(4.5 x 16)
6,7 Tỷ
93.1 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
70 m²(4 x 17.5)
10,5 Tỷ
150 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
70 m²(4 x 17)
10,5 Tỷ
150 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
70 m²(4 x 17)
10,5 Tỷ
150 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
100 m²(7.6 x 22)
7 Tỷ
70 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
11 Tỷ
110 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
37 m²(4 x 9.3)
4,2 Tỷ
114 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8
Căn Hộ Dịch Vụ
182 m²(8 x 23)
15,6 Tỷ
85.7 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
67 m²(4.2 x 15.8)
7,5 Tỷ
112 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8
Căn Hộ Dịch Vụ
40 m²(4 x 15)
4,6 Tỷ
115 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8
Căn Hộ Dịch Vụ
102 m²(4 x 25.5)
9,3 Tỷ
91.2 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
28 m²(4 x 7)
3,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8
Căn Hộ Dịch Vụ
43 m²(4 x 11)
5 Tỷ
116 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
86 m²(4 x 22)
7,5 Tỷ
87.2 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
70 m²(4 x 17)
8,7 Tỷ
124 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai