Bán chung cư Đường số 2 Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
88 m²(4 x 22)
5 Tỷ 950 Triệu
67.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 2
5 Tỷ 980 Triệu
~ 96.5 Triệu/m²62m²
(4.2m x 15m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.2m | |
| Dài | 15m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 62 m2 |
KHU CELADON – ĐANG CHO THUÊ 8TR/THÁNG- CÒN 1 CĂN DUY NHẤT QUÁ RẺ- 4.2 X 15M - GIÁ NHỈNH 5 TỶ.
+ 52/1 Đ.26/3 – BHH (sát Celadon Tân Phú)
+ Hẻm 3,5m thông hẻm 557 Hương Lộ 3 – 1 bước ra MT – tương lai nhìn ra bờ kênh ngắm SG hoa lệ
+ 4.2 X 15M – CN 63m² (nở hậu )
+ Trệt + Lầu BTCT – hoàn công đủ
(Được xây: Trệt + lửng + 3 lầu + ST)
Sát chợ, trường học, sầm uất khu BHH.
Căn Hộ Dịch Vụ
88 m²(4 x 22)
5 Tỷ 950 Triệu
67.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
92 m²(10 x 9.5)
6 Tỷ
65.2 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Miếu Gò Xoài
Căn Hộ Dịch Vụ
86 m²(7.6 x 11.5)
6 Tỷ
69.8 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Căn Hộ Dịch Vụ
57 m²(4 x 14.5)
6,5 Tỷ
114 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
64 m²(4 x 16)
6 Tỷ
93.8 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 14
Căn Hộ Dịch Vụ
73 m²(4 x 18)
6,5 Tỷ
89 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
58 m²(4 x 15)
5,9 Tỷ
102 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8
Căn Hộ Dịch Vụ
73 m²(4 x 18)
6,1 Tỷ
83.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai