Bán chung cư Thửa 746 tờ 46 ( đc: 87.78.2.8 Đường Số 3) Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
52 m²(4 x 12)
6,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 3
6,5 Tỷ
~ 114 Triệu/m²57m²
(4m x 14.5m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 14.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 57 m2 |
+ Mặt tiền siêu đẹp vị trí Kd đa nghành nghề, trục thẳng ra Lê Văn Quới lưu thông thuận tiện các quận.
+ DT 57M2 kết cấu 2 lầu BTCT ngang 4 dài 14.5
+ Công năng sử dụng gồm 1PK, 3 PN, 2WC. sân thượng
+ Tiện ích bủa vây, khu đắt đỏ bậc nhất BHHA
+ Pháp lý chuẩn đẹp sổ vuông A4 cc trong ngày
Căn Hộ Dịch Vụ
52 m²(4 x 12)
6,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 3
Căn Hộ Dịch Vụ
62 m²(4.2 x 15)
5 Tỷ 980 Triệu
96.5 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(5.1 x 18)
6,5 Tỷ
72.2 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(5.1 x 18)
6,5 Tỷ
72.2 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(5.2 x 9.7)
6,8 Tỷ
136 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
73 m²(4 x 18)
6,5 Tỷ
89 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
73 m²(4 x 18)
6,1 Tỷ
83.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
51 m²(4 x 17)
6,7 Tỷ
131 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai