Bán nhà hẻm 229/56/11 Tây Thạnh Phường Tây Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
38 m²(4.1 x 9)
4,5 Tỷ
118 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Tây Thạnh | 119 triệu/m² | 154 nghìn/m² - 323 triệu/m² |
| Đất đường Tây Thạnh | 82 triệu/m² | 39 triệu/m² - 110 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Tây Thạnh | 103 triệu/m² | 66 triệu/m² - 174 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng đường Tây Thạnh | 244 triệu/m² | 244 triệu/m² - 244 triệu/m² |
Nhà phố
38 m²(4.1 x 9)
4,5 Tỷ
118 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Tây Thạnh
Nhà phố
78 m²(4.3 x 19)
12,5 Tỷ
160 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Tây Thạnh
Nhà phố
17 m²(5 x 3.7)
2,7 Tỷ
159 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Tây Thạnh
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
7,9 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Tây Thạnh
Nhà phố
40 m²(4 x 11)
5,6 Tỷ
140 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Tây Thạnh
Nhà phố
59 m²(4 x 16)
6 Tỷ 990 Triệu
118 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Tây Thạnh
Nhà phố
77 m²(5.2 x 15)
11,9 Tỷ
155 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Tây Thạnh
Nhà phố
170 m²(10 x 17)
16,8 Tỷ
98.8 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Tây Thạnh
Nhà phố
78 m²(4.3 x 19)
12,5 Tỷ
160 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Tây Thạnh
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
7,9 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Tây Thạnh
Nhà phố
96 m²(4 x 24)
12,5 Tỷ
130 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Tây Thạnh
Đất
51 m²(3.5 x 14.5)
4,8 Tỷ
94.1 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Tây Thạnh
Nhà phố
53 m²(53 x 10)
5 Tỷ 790 Triệu
109 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Tây Thạnh
Căn Hộ Dịch Vụ
171 m²(10 x 17)
16,8 Tỷ
98.2 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Tây Thạnh
Nhà phố
68 m²(4.2 x 16)
6,9 Tỷ
101 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Tây Thạnh
Nhà phố
20 m²(3.2 x 12.2)
3 Tỷ 650 Triệu
183 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Tây Thạnh
Nhà phố
58 m²(4 x 16)
6,9 Tỷ
119 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Tây Thạnh
Nhà phố
31 m²(4 x 8)
10 Tỷ
323 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Tây Thạnh
Căn Hộ Dịch Vụ
102 m²(3.9 x 26)
17,7 Tỷ
174 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Tây Thạnh
Nhà phố
70 m²(4 x 17.5)
10,2 Tỷ
146 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Tây Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai