Bán nhà hẻm 177/11 Đồng Đen Phường Tây Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
72 m²(4.05 x 18)
11,9 Tỷ
165 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tây Thạnh
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 1 | 154 triệu/m² | 96 triệu/m² - 220 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 1 | 137 triệu/m² | 78 triệu/m² - 200 triệu/m² |
| Đất đường số 1 | 70 triệu/m² | 34 triệu/m² - 106 triệu/m² |
Nhà phố
72 m²(4.05 x 18)
11,9 Tỷ
165 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
17 m²(2.5 x 7)
3,1 Tỷ
182 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
48 m²(33 x 14)
6,6 Tỷ
138 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
32 m²(9 x 5)
5,6 Tỷ
175 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
57 m²(3.3 x 15)
5,9 Tỷ
104 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
50 m²(4.1 x 13)
7,8 Tỷ
156 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
28 m²(3.2 x 9)
4 Tỷ
143 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
30 m²(33 x 9)
4 Tỷ 350 Triệu
145 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
160 m²(6 x 24)
22,5 Tỷ
141 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
36 m²(3.1 x 10.5)
5,3 Tỷ
147 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
57 m²(3.3 x 15)
5,9 Tỷ
104 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
30 m²(6.15 x 5.2)
6,1 Tỷ
203 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
68 m²(5.8 x 11)
12,9 Tỷ
190 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
33 m²(4 x 8)
4 Tỷ 50 Triệu
123 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
82 m²(4 x 20)
18 Tỷ
220 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
226 m²(6.4 x 27)
42 Tỷ
186 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
210 m²(5.7 x 29)
28 Tỷ
133 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường số 1
Đất
50 m²(5.6 x 10)
5,3 Tỷ
106 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
82 m²(3.8 x 22)
15,8 Tỷ
193 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
230 m²(6.4 x 27)
42 Tỷ
183 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai