Bán nhà hẻm 103/12 Nguyễn Hữu Dật Phường Tây Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
119 m²(7 x 16)
24,5 Tỷ
206 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Nguyễn Hữu Dật | 144 triệu/m² | 103 triệu/m² - 252 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Nguyễn Hữu Dật | 131 triệu/m² | 131 triệu/m² - 131 triệu/m² |
Nhà phố
119 m²(7 x 16)
24,5 Tỷ
206 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Nguyễn Hữu Dật
Nhà phố
112 m²(7 x 17)
23 Tỷ
205 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Nguyễn Hữu Dật
Nhà phố
161 m²(6.5 x 26.5)
18,6 Tỷ
116 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Nguyễn Hữu Dật
Nhà phố
126 m²(7 x 18)
16 Tỷ
127 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Nguyễn Hữu Dật
Nhà phố
126 m²(7 x 18)
16 Tỷ
127 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Nguyễn Hữu Dật
Nhà phố
253.4 m²(14 x 18)
28 Tỷ
110 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Nguyễn Hữu Dật
Nhà phố
58 m²(4 x 15)
9,7 Tỷ
167 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Nguyễn Hữu Dật
Nhà phố
60.7 m²(4 x 15.2)
8 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Nguyễn Hữu Dật
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
6,4 Tỷ
114 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Nguyễn Hữu Dật
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
9,3 Tỷ
145 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Nguyễn Hữu Dật
Nhà phố
180 m²(10 x 18)
30,5 Tỷ
169 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Nguyễn Hữu Dật
Nhà phố
50.4 m²(4 x 12.5)
12,7 Tỷ
252 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Nguyễn Hữu Dật
Nhà phố
88 m²(5 x 17.5)
10,2 Tỷ
116 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Nguyễn Hữu Dật
Nhà phố
117 m²(5 x 23.5)
12 Tỷ
103 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Nguyễn Hữu Dật
Nhà phố
122 m²(5.1 x 24)
13,5 Tỷ
111 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Nguyễn Hữu Dật
Căn Hộ Dịch Vụ
121 m²(5 x 24)
15,9 Tỷ
131 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Nguyễn Hữu Dật
Nhà phố
256 m²(14 x 18)
28 Tỷ
109 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Nguyễn Hữu Dật
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai