Bán nhà hẻm 168/24 Chế Lan Viên Phường Tây Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
41 m²(4.1 x 10)
3 Tỷ 680 Triệu
89.8 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Chế Lan Viên | 110 triệu/m² | 63 triệu/m² - 233 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Chế Lan Viên | 121 triệu/m² | 121 triệu/m² - 121 triệu/m² |
| Đất đường Chế Lan Viên | 106 triệu/m² | 106 triệu/m² - 106 triệu/m² |
Nhà phố
41 m²(4.1 x 10)
3 Tỷ 680 Triệu
89.8 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Chế Lan Viên
Căn Hộ Dịch Vụ
75 m²(5 x 15)
9,1 Tỷ
121 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Chế Lan Viên
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
5,5 Tỷ
98.2 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Chế Lan Viên
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
5,5 Tỷ
98.2 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Chế Lan Viên
Nhà phố
21 m²(5 x 45)
3 Tỷ 50 Triệu
145 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Chế Lan Viên
Nhà phố
21 m²(5 x 4.2)
3 Tỷ 50 Triệu
145 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Chế Lan Viên
Nhà phố
72 m²(5 x 15)
9 Tỷ 190 Triệu
128 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Chế Lan Viên
Nhà phố
83 m²(4.3 x 20)
15,2 Tỷ
183 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Chế Lan Viên
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
5 Tỷ
89.3 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Chế Lan Viên
Nhà phố
45 m²(4.7 x 11)
10,5 Tỷ
233 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Chế Lan Viên
Nhà phố
97 m²(3.7 x 26)
9,2 Tỷ
94.8 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Chế Lan Viên
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
11,7 Tỷ
117 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Chế Lan Viên
Nhà phố
20 m²(2.1 x 9.2)
1 Tỷ 950 Triệu
97.5 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Chế Lan Viên
Nhà phố
72.3 m²(5 x 15)
8 Tỷ 650 Triệu
120 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Chế Lan Viên
Nhà phố
69 m²(3.9 x 24)
8,6 Tỷ
125 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Chế Lan Viên
Nhà phố
241 m²(12 x 20)
33 Tỷ
137 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Chế Lan Viên
Đất
752.15 m²(16.26 x 50)
80 Tỷ
106 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Chế Lan Viên
Nhà phố
72 m²(5 x 14.5)
9 Tỷ 390 Triệu
130 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Chế Lan Viên
Nhà phố
72 m²(5 x 14.5)
9 Tỷ 390 Triệu
130 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Chế Lan Viên
Nhà phố
123 m²(5 x 15)
14,3 Tỷ
116 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Chế Lan Viên
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai