Bán nhà hẻm 23/24/12 Bùi Thế Mỹ Phường Tây Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
16 m²(3.5 x 4.4)
2,6 Tỷ
163 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Bùi Thế Mỹ | 148 triệu/m² | 76 triệu/m² - 227 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Bùi Thế Mỹ | 129 triệu/m² | 129 triệu/m² - 129 triệu/m² |
Nhà phố
16 m²(3.5 x 4.4)
2,6 Tỷ
163 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Bùi Thế Mỹ
Nhà phố
66 m²(5.2 x 13)
9,7 Tỷ
147 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Bùi Thế Mỹ
Nhà phố
16 m²(3.5 x 4.4)
2,5 Tỷ
156 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Bùi Thế Mỹ
Nhà phố
58 m²(4 x 143)
9,9 Tỷ
171 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Bùi Thế Mỹ
Nhà phố
66 m²(5 x 13.5)
9,5 Tỷ
144 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Bùi Thế Mỹ
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
6 Tỷ
107 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Bùi Thế Mỹ
Nhà phố
16 m²(4 x 4)
2 Tỷ 580 Triệu
161 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Bùi Thế Mỹ
Nhà phố
11 m²(225 x 475)
2 Tỷ 470 Triệu
225 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Bùi Thế Mỹ
Nhà phố
25 m²(3 x 85)
3 Tỷ 350 Triệu
134 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Bùi Thế Mỹ
Nhà phố
25 m²(29 x 85)
3 Tỷ 350 Triệu
134 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Bùi Thế Mỹ
Nhà phố
58 m²(4 x 14.5)
9 Tỷ
155 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Bùi Thế Mỹ
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
9,3 Tỷ
155 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Bùi Thế Mỹ
Nhà phố
62 m²(4 x 16)
6,6 Tỷ
106 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Bùi Thế Mỹ
Nhà phố
11 m²(2.3 x 6)
2,5 Tỷ
227 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Bùi Thế Mỹ
Nhà phố
40.2 m²(3 x 13.5)
4,3 Tỷ
107 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Bùi Thế Mỹ
Căn Hộ Dịch Vụ
56 m²(3.5 x 14)
7,2 Tỷ
129 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Bùi Thế Mỹ
Nhà phố
31 m²(5.8 x 5.3)
4 Tỷ 450 Triệu
144 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Bùi Thế Mỹ
Nhà phố
30 m²(5.8 x 5.3)
4 Tỷ 450 Triệu
148 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Bùi Thế Mỹ
Nhà phố
52 m²(3.5 x 17)
8,5 Tỷ
163 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Bùi Thế Mỹ
Nhà phố
52 m²(3.5 x 15)
8,5 Tỷ
163 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Bùi Thế Mỹ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai