Bán nhà hẻm 338/75 Âu Cơ Phường Tây Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
30 m²(2.7 x 11.5)
4 Tỷ
133 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Âu Cơ | 136 triệu/m² | 85 triệu/m² - 305 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Âu Cơ | 154 triệu/m² | 92 triệu/m² - 195 triệu/m² |
| Đất đường Âu Cơ | 142 triệu/m² | 114 triệu/m² - 164 triệu/m² |
Nhà phố
30 m²(2.7 x 11.5)
4 Tỷ
133 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường Âu Cơ
Căn Hộ Dịch Vụ
159 m²(9.6 x 17.4)
21 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
89 m²(5.9 x 18)
9 Tỷ
101 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường Âu Cơ
Đất
78 m²(4 x 19.5)
8,9 Tỷ
114 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
103 m²(4 x 26)
11 Tỷ
107 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
89 m²(5.9 x 18)
9 Tỷ
101 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
77 m²(3.4 x 22)
8,2 Tỷ
106 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
12 m²(2.4 x 6.7)
2 Tỷ 880 Triệu
240 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
52 m²(3.5 x 15)
9 Tỷ
173 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
103 m²(4 x 26)
11 Tỷ
107 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường Âu Cơ
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(4.5 x 16)
13 Tỷ
181 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
61 m²(4.4 x 12)
8 Tỷ
131 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
42 m²(3.5 x 12)
12,8 Tỷ
305 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
13 m²(22 x 6)
2,3 Tỷ
177 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
13 m²(22 x 6)
2,3 Tỷ
177 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
28 m²(46 x 55)
3 Tỷ 450 Triệu
123 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường Âu Cơ
Đất
50 m²(3.7 x 13.5)
7,2 Tỷ
144 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường Âu Cơ
Đất
50 m²(3.7 x 13.5)
7,2 Tỷ
144 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường Âu Cơ
Đất
81 m²(4 x 18.5)
13,3 Tỷ
164 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
72 m²(4.5 x 16)
13 Tỷ
181 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường Âu Cơ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai