Bán đất thửa 404 tờ 83 Cư Xá Phú Thọ Hoà Gò Cẩm Đệm Phường Tây Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Đất
42 m²(4 x 10.5)
8,7 Tỷ
207 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
8,9 Tỷ
~ 114 Triệu/m²78m²
(4m x 19.5m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 19.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 78 m2 |
HXH 5M ÂU CƠ – THÔNG TỨ HƯỚNG – SÁT CV TÂN PHƯỚC & CƯ XÁ LỮ GIA – 77m² CHỈ 8.9 TỶ THƯƠNG LƯỢNG.
? Diện tích: 4 x 19.5m
? Công nhận: 77.4m² – sổ vuông đẹp
? Hẻm xe hơi 5m – thông nhiều hướng
? Gần Công viên Tân Phước – Cư Xá Lữ Gia
? Khu dân cư ổn định, tiện ích đầy đủ
? Phù hợp ở, mở văn phòng, kinh doanh online.
Đất
42 m²(4 x 10.5)
8,7 Tỷ
207 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Đất
42 m²(4 x 10.5)
8,7 Tỷ
207 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Đất
42 m²(4 x 10.5)
8,7 Tỷ
207 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
46 m²(3.7 x 13)
8,9 Tỷ
193 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Đất
116 m²(5 x 19.5)
8,8 Tỷ
75.9 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Hồ Đắc Di
Đất
116 m²(5 x 24)
8,5 Tỷ
73.3 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Lê Trọng Tấn
Đất
113 m²(5 x 24)
8,5 Tỷ
75.2 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Lê Trọng Tấn
Đất
119 m²(5 x 24)
8,5 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai