Bán nhà hẻm 525/7 Lê Trọng Tấn Phường Tây Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
16,5 Tỷ
82.5 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Lê Trọng Tấn | 112 triệu/m² | 1 triệu/m² - 376 triệu/m² |
| Đất đường Lê Trọng Tấn | 85 triệu/m² | 50 triệu/m² - 197 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Lê Trọng Tấn | 107 triệu/m² | 60 triệu/m² - 133 triệu/m² |
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
16,5 Tỷ
82.5 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Lê Trọng Tấn
Nhà phố
43 m²(3.8 x 11.5)
5 Tỷ 360 Triệu
125 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Lê Trọng Tấn
Nhà phố
54 m²(3 x 18)
5 Tỷ 250 Triệu
97.2 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Lê Trọng Tấn
Nhà phố
42 m²(4.2 x 10)
4 Tỷ
95.2 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Lê Trọng Tấn
Nhà phố
54 m²(3 x 18)
5 Tỷ 250 Triệu
97.2 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Lê Trọng Tấn
Căn Hộ Dịch Vụ
87 m²(4.97 x 18)
9,8 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Lê Trọng Tấn
Đất
71 m²(5 x 14)
5,6 Tỷ
78.9 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Lê Trọng Tấn
Nhà phố
150 m²(6 x 26)
41 Tỷ
273 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Lê Trọng Tấn
Nhà phố
150 m²(6 x 26)
41 Tỷ
273 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Lê Trọng Tấn
Đất
71 m²(5 x 14)
5,2 Tỷ
73.2 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Lê Trọng Tấn
Đất
142 m²(4.4 x 35)
28 Tỷ
197 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Lê Trọng Tấn
Nhà phố
54 m²(3 x 18)
5 Tỷ 250 Triệu
97.2 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Lê Trọng Tấn
Nhà phố
51 m²(3 x 17)
5,9 Tỷ
116 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Lê Trọng Tấn
Nhà phố
81 m²(9 x 9)
7,1 Tỷ
87.7 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Lê Trọng Tấn
Nhà phố
71 m²(5 x 14.5)
5,4 Tỷ
76.1 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Lê Trọng Tấn
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
14,9 Tỷ
219 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Lê Trọng Tấn
Đất
55 m²(6.2 x 7.5)
4,3 Tỷ
78.2 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Lê Trọng Tấn
Nhà phố
65 m²(11 x 7)
6,5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Lê Trọng Tấn
Nhà phố
42 m²(4.2 x 10)
4 Tỷ
95.2 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Lê Trọng Tấn
Căn Hộ Dịch Vụ
136.4 m²(9 x 14)
16,5 Tỷ
121 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Lê Trọng Tấn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai