Bán đất 296/16/8 Tây Thạnh Phường Tây Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Đất
51 m²(3.5 x 14.5)
4,8 Tỷ
94.1 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Tây Thạnh phường Tây Thạnh | 83 triệu/m² | 39 triệu/m² - 110 triệu/m² |
| Đất hẻm đường Tây Thạnh phường Tây Thạnh | 74 triệu/m² | 74 triệu/m² - 74 triệu/m² |
Đất
51 m²(3.5 x 14.5)
4,8 Tỷ
94.1 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Tây Thạnh
Đất
202 m²(12 x 17)
7,9 Tỷ
39.1 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Tây Thạnh
Đất
101.4 m²(4 x 25.4)
7,5 Tỷ
74 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Tây Thạnh
Đất
40.5 m²(4.05 x 10)
3 Tỷ 950 Triệu
97.5 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Tây Thạnh
Đất
41 m²(4.05 x 10)
4,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Tây Thạnh
Đất
100 m²(4 x 25)
7,9 Tỷ
79 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Tây Thạnh
Đất
100 m²(4 x 25)
7,9 Tỷ
79 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Tây Thạnh
Đất
78 m²(5.4 x 18)
6,5 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Tây Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai