Bán nhà 291 Ấp Chiến Lược Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
92 m²(6 x 16)
16 Tỷ
174 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Ấp Chiến Lược | 107 triệu/m² | 41 triệu/m² - 245 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Ấp Chiến Lược | 146 triệu/m² | 102 triệu/m² - 174 triệu/m² |
| Đất đường Ấp Chiến Lược | 85 triệu/m² | 68 triệu/m² - 103 triệu/m² |
Nhà phố
92 m²(6 x 16)
16 Tỷ
174 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Ấp Chiến Lược
Nhà phố
126 m²(6.75 x 19)
14 Tỷ
111 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Ấp Chiến Lược
Nhà phố
46 m²(8 x 6)
5 Tỷ 50 Triệu
110 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Ấp Chiến Lược
Nhà phố
46 m²(8 x 6)
5 Tỷ 50 Triệu
110 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Ấp Chiến Lược
Căn Hộ Dịch Vụ
62 m²(4 x 15.5)
10,5 Tỷ
169 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Ấp Chiến Lược
Nhà phố
67 m²(4 x 16)
10,6 Tỷ
158 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Ấp Chiến Lược
Nhà phố
99 m²(4.6 x 22)
16,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Ấp Chiến Lược
Nhà phố
63 m²(4 x 16)
12,5 Tỷ
198 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Ấp Chiến Lược
Nhà phố
66 m²(4 x 16.5)
7 Tỷ
106 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Ấp Chiến Lược
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
10,8 Tỷ
174 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Ấp Chiến Lược
Nhà phố
63 m²(4 x 16)
12,5 Tỷ
198 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Ấp Chiến Lược
Đất
234 m²(7.6 x 31)
24 Tỷ
103 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Ấp Chiến Lược
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
10,8 Tỷ
174 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Ấp Chiến Lược
Nhà phố
63 m²(4 x 16)
12,5 Tỷ
198 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Ấp Chiến Lược
Nhà phố
78 m²(6 x 13)
7,5 Tỷ
96.2 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Ấp Chiến Lược
Nhà phố
69 m²(4.5 x 15.7)
3,9 Tỷ
56.5 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Ấp Chiến Lược
Nhà phố
60 m²(4 x 17.5)
10,3 Tỷ
172 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Ấp Chiến Lược
Nhà phố
37 m²(4 x 12)
3 Tỷ 450 Triệu
93.2 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Ấp Chiến Lược
Căn Hộ Dịch Vụ
64 m²(4 x 15.5)
10 Tỷ 850 Triệu
170 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Ấp Chiến Lược
Đất
234 m²(7.6 x 31)
23,5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Ấp Chiến Lược
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai