Bán đất thửa 52 tờ 119 Bình Hưng Hoà Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Đất
84 m²(4 x 21)
5,2 Tỷ
61.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
13-03-2026 Mặt Tiền
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất đường Bình Hưng Hòa | 62 triệu/m² | 62 triệu/m² - 62 triệu/m² |
| Nhà Phố đường Bình Hưng Hòa | 96 triệu/m² | 96 triệu/m² - 96 triệu/m² |
Đất
84 m²(4 x 21)
5,2 Tỷ
61.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Bình Hưng Hòa
Nhà phố
70 m²(4 x 17.5)
6 Tỷ 690 Triệu
95.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Bình Hưng Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai