Bán nhà hẻm 289/9/4 Quốc Lộ 1A Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
165 m²(6.4 x 24)
9,9 Tỷ
60 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Hưng Hòa
Đường
Quốc lộ 1A
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Quốc lộ 1A | 76 triệu/m² | 33 triệu/m² - 160 triệu/m² |
| Đất đường Quốc lộ 1A | 33 triệu/m² | 33 triệu/m² - 33 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Quốc lộ 1A | 148 triệu/m² | 148 triệu/m² - 148 triệu/m² |
Nhà phố
165 m²(6.4 x 24)
9,9 Tỷ
60 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
92 m²(4 x 19)
8,5 Tỷ
92.4 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
58 m²(4 x 14.5)
8,6 Tỷ
148 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
Căn Hộ Dịch Vụ
58 m²(4 x 14.5)
8,6 Tỷ
148 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
60 m²(5.4 x 11)
4,4 Tỷ
73.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
101 m²(7.3 x 14)
6,3 Tỷ
62.4 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
900 m²(30 x 30)
30 Tỷ
33.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
54.5 m²(4.5 x 12.2)
6 Tỷ 50 Triệu
111 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
70.2 m²(4 x 17.6)
5,7 Tỷ
81.2 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
84.3 m²(4 x 21.8)
5,5 Tỷ
65.2 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
30 m²(3.5 x 7.7)
3,8 Tỷ
127 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
3,2 Tỷ
80 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
51 m²(4.5 x 11)
6,5 Tỷ
127 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
4 Tỷ 750 Triệu
99 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
72 m²(5.5 x 13.5)
11,5 Tỷ
160 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
89 m²(4.2 x 19.6)
3,9 Tỷ
43.8 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
4 Tỷ 750 Triệu
99 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
1 Tỷ 680 Triệu
35 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
4 Tỷ 750 Triệu
99 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
48 m²(3 x 16)
2,6 Tỷ
54.2 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai