Bán nhà hẻm 173/13 Gò Xoài Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
8 Tỷ 350 Triệu
123 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Gò Xoài | 111 triệu/m² | 55 triệu/m² - 193 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Gò Xoài | 123 triệu/m² | 83 triệu/m² - 144 triệu/m² |
| Đất đường Gò Xoài | 91 triệu/m² | 79 triệu/m² - 95 triệu/m² |
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
8 Tỷ 350 Triệu
123 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Gò Xoài
Nhà phố
33 m²(6.5 x 5)
4,5 Tỷ
136 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Gò Xoài
Nhà phố
33 m²(6.5 x 5)
4,5 Tỷ
136 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Gò Xoài
Nhà phố
64 m²(4 x 18)
6,2 Tỷ
96.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Gò Xoài
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
9,6 Tỷ
150 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Gò Xoài
Nhà phố
44 m²(4.4 x 10)
6,1 Tỷ
139 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Gò Xoài
Căn Hộ Dịch Vụ
156 m²(8 x 17)
13 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Gò Xoài
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
9,6 Tỷ
160 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Gò Xoài
Nhà phố
59 m²(4 x 15)
11,4 Tỷ
193 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Gò Xoài
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
5,2 Tỷ
163 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Gò Xoài
Nhà phố
65 m²(4 x 16)
9,6 Tỷ
148 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Gò Xoài
Nhà phố
44 m²(4.4 x 10)
6,1 Tỷ
139 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Gò Xoài
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
9,7 Tỷ
143 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Gò Xoài
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
8,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Gò Xoài
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
8 Tỷ 350 Triệu
123 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Gò Xoài
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
8,3 Tỷ
122 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Gò Xoài
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
8,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Gò Xoài
Căn Hộ Dịch Vụ
152 m²(9.5 x 23)
16,8 Tỷ
111 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Gò Xoài
Nhà phố
59 m²(5 x 12)
7,1 Tỷ
120 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Gò Xoài
Nhà phố
118 m²(7.4 x 16)
6,5 Tỷ
55.1 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Gò Xoài
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai