Bán nhà hẻm 809/7/8 Tân Kỳ Tân Quý Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
28 m²(4 x 7)
1 Tỷ 850 Triệu
66.1 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Tân Kỳ Tân Quý | 102 triệu/m² | 36 triệu/m² - 280 triệu/m² |
| Đất đường Tân Kỳ Tân Quý | 92 triệu/m² | 61 triệu/m² - 124 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Tân Kỳ Tân Quý | 101 triệu/m² | 61 triệu/m² - 180 triệu/m² |
Nhà phố
28 m²(4 x 7)
1 Tỷ 850 Triệu
66.1 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
91 m²(6.3 x 15)
11 Tỷ
121 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
102 m²(8.3 x 12.5)
11,7 Tỷ
115 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
135 m²(6.6 x 18)
7 Tỷ 950 Triệu
58.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
182 m²(10 x 20)
15,8 Tỷ
86.8 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Đất
50 m²(4.7 x 15.5)
6,2 Tỷ
124 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
72 m²(5.6 x 14.5)
7 Tỷ
97.2 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
97 m²(5 x 20)
9,3 Tỷ
95.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
25 m²(3.5 x 7)
2 Tỷ 980 Triệu
119 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Căn Hộ Dịch Vụ
25 m²(4 x 7)
4,5 Tỷ
180 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
5 Tỷ 150 Triệu
107 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
5 Tỷ 150 Triệu
107 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
72 m²(4.5 x 14)
7 Tỷ
97.2 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
49 m²(4 x 12)
5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
61 m²(4 x 16)
9,5 Tỷ
156 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
7 Tỷ
130 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
61 m²(4.2 x 15)
5 Tỷ 850 Triệu
95.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
88 m²(3.8 x 24)
11 Tỷ
125 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
99.8 m²(5 x 20)
7 Tỷ 380 Triệu
73.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
75 m²(5 x 15)
4,9 Tỷ
65.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai