Bán nhà hẻm 150/24/20 26 tháng 3 Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
6,2 Tỷ
155 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
26 Tháng 3
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Hưng Hòa
Đường
26 Tháng 3
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường 26 Tháng 3 | 138 triệu/m² | 35 triệu/m² - 2,17 tỷ/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường 26 Tháng 3 | 89 triệu/m² | 62 triệu/m² - 120 triệu/m² |
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
6,2 Tỷ
155 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
26 Tháng 3
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
5 Tỷ 79 Triệu
106 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
26 Tháng 3
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
6 Tỷ 780 Triệu
106 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
26 Tháng 3
Căn Hộ Dịch Vụ
52 m²(4.06 x 13)
4 Tỷ 980 Triệu
95.8 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
26 Tháng 3
Nhà phố
77 m²(5 x 16)
6,7 Tỷ
87 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
26 Tháng 3
Nhà phố
100 m²(6.7 x 15.5)
6,2 Tỷ
62 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
26 Tháng 3
Nhà phố
50 m²(5.2 x 9.7)
6,4 Tỷ
128 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
26 Tháng 3
Căn Hộ Dịch Vụ
114 m²(4.1 x 28)
12,4 Tỷ
109 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
26 Tháng 3
Căn Hộ Dịch Vụ
100 m²(6.7 x 15)
7,2 Tỷ
72 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
26 Tháng 3
Nhà phố
70 m²(4 x 18)
4,8 Tỷ
68.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
26 Tháng 3
Căn Hộ Dịch Vụ
52 m²(4 x 13)
4 Tỷ 980 Triệu
95.8 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
26 Tháng 3
Căn Hộ Dịch Vụ
56 m²(4 x 14)
5,2 Tỷ
92.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
26 Tháng 3
Nhà phố
273 m²(13 x 21)
21,5 Tỷ
78.8 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
26 Tháng 3
Nhà phố
77 m²(5 x 15.5)
6,7 Tỷ
87 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
26 Tháng 3
Nhà phố
49 m²(4 x 12)
5,3 Tỷ
108 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
26 Tháng 3
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
3,8 Tỷ
67.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
26 Tháng 3
Nhà phố
60.1 m²(4 x 10)
6,5 Tỷ
108 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
26 Tháng 3
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
6,3 Tỷ
105 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
26 Tháng 3
Nhà phố
85 m²(4 x 21)
5,9 Tỷ
69.4 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
26 Tháng 3
Nhà phố
27 m²(6.2 x 4.5)
3 Tỷ 550 Triệu
131 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
26 Tháng 3
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai