Bán chung cư Lê Đức Anh Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
57.8 m²(4 x 14.5)
6,2 Tỷ
107 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường C | 111 triệu/m² | 44 triệu/m² - 289 triệu/m² |
| Đất đường C | 84 triệu/m² | 52 triệu/m² - 170 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường C | 99 triệu/m² | 41 triệu/m² - 170 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
57.8 m²(4 x 14.5)
6,2 Tỷ
107 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
7 Tỷ 350 Triệu
123 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
82 m²(7.6 x 12)
8,8 Tỷ
107 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
127 m²(7 x 16)
20 Tỷ
157 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
50 m²(5.6 x 9.7)
7,9 Tỷ
158 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(4.5 x 14)
8,3 Tỷ
138 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(5.1 x 18)
6,5 Tỷ
72.2 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
7 Tỷ 350 Triệu
123 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
69 m²(4.3 x 16)
8,9 Tỷ
129 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
7 Tỷ 350 Triệu
123 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
428 m²(14 x 33)
22,5 Tỷ
52.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
7 Tỷ 350 Triệu
123 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
7 Tỷ 350 Triệu
123 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
7 Tỷ 350 Triệu
123 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
50 m²(5.6 x 10)
7,9 Tỷ
158 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
64 m²(4 x 15.5)
10 Tỷ 850 Triệu
170 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
270 m²(12 x 23)
17,5 Tỷ
64.8 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
60 m²(2.5 x 21.8)
4 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
9 Tỷ
150 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
33 m²(4.4 x 8)
3,9 Tỷ
118 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường C
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai