Bán đất 340 Ấp Chiến Lược Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Đất
234 m²(7.6 x 31)
23,5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Ấp Chiến Lược
24 Tỷ
~ 103 Triệu/m²234m²
(7.6m x 31m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7.6m | |
| Dài | 31m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 234 m2 |
? ĐẤT 2 MẶT TIỀN – NGANG KHỦNG 7.6M – SỔ A4 ?
• Diện tích đất vuông đẹp, sổ A4, pháp lý rõ ràng
• Lợi thế 2 mặt tiền, cực kỳ thông thoáng
• Ngang lớn 7.6m – rất hiếm, dễ xây dựng
• Phù hợp xây căn hộ dịch vụ (CHDV), văn phòng, xưởng may mặc hoặc vừa ở vừa kinh doanh
? Vị trí:
• Ngay sát chợ Ấp Chiến Lược, kinh doanh đa ngành nghề
• Khu dân cư đông đúc, tiện ích xung quanh không thiếu gì
• Cách AEON Tân Phú chỉ 5 phút di chuyển
? Điểm cộng lớn:
• Chủ nhà đã có sẵn bản thiết kế CHDV
• Do thay đổi kế hoạch nên bán lại và tặng toàn bộ bản thiết kế cho khách có nhu cầu
Đất
234 m²(7.6 x 31)
23,5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Ấp Chiến Lược
Đất
399 m²(5 x 35)
23,5 Tỷ
58.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Căn Hộ Dịch Vụ
163 m²(8 x 21)
23,5 Tỷ
144 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Gò Xoài
Nhà phố
325 m²(16 x 35)
24 Tỷ
73.8 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
150 m²(8 x 18.5)
24 Tỷ
160 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 18
Đất
457 m²(13.2 x 35)
23,5 Tỷ
51.4 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
395 m²(16 x 25)
25 Tỷ
63.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 3
Nhà phố
364 m²(12 x 30)
24 Tỷ
65.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai