Bán đất 39/5/30A/3 Đường số 22 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Đất
115 m²(4 x 29)
6,6 Tỷ
57.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 22
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thủ Đức
Đường số
22
Đất
115 m²(4 x 29)
6,6 Tỷ
57.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 22
Đất
56 m²(4 x 14)
5,9 Tỷ
105 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 22
Đất
80 m²(4 x 20)
7 Tỷ
87.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 22
Đất
65 m²(4 x 17)
3,9 Tỷ
60 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 22
Đất
77 m²(4.2 x 17)
5,2 Tỷ
67.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 22
Đất
55 m²(4.1 x 13)
4,2 Tỷ
76.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 22
Đất
69 m²(5.45 x 13.6)
5,6 Tỷ
81.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 22
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai