Bán đất thửa 924-926 tờ 43 Linh Đông Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Đất
495 m²(15 x 32)
57 Tỷ
115 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
495 m²(15 x 32)
57 Tỷ
115 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Đất
80 m²(4 x 20)
7,2 Tỷ
90 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Đất
202 m²(9.5 x 21)
23,5 Tỷ
116 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Đất
1300 m²(30 x 40)
35 Tỷ
26.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Đất
115 m²(4.1 x 28)
9 Tỷ
78.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Đất
51 m²(5 x 12)
3,8 Tỷ
74.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Đất
180 m²(6 x 28)
10,8 Tỷ
60 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Đất
84 m²(4 x 14)
5 Tỷ
59.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Đất
69 m²(4 x 18)
5,3 Tỷ
76.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai