Bán đất thửa 666 tờ 67 Một phần nhà 137 Đường số 11 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Đất
141 m²(4.1 x 35)
9 Tỷ 990 Triệu
70.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thủ Đức
Đường số
1
Đất
141 m²(4.1 x 35)
9 Tỷ 990 Triệu
70.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
116 m²(5.3 x 22)
6 Tỷ 550 Triệu
56.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
150 m²(4 x 37.5)
7 Tỷ
46.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
57 m²(4 x 14.2)
5,9 Tỷ
104 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
76 m²(4.6 x 18)
7 Tỷ
92.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
57.6 m²(4.8 x 12)
6 Tỷ
104 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
92 m²(4 x 18.5)
5 Tỷ 950 Triệu
64.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai