Bán đất thửa 636 tờ 69 Đường số 11 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Đất
1354 m²(30 x 45)
57 Tỷ
42.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thủ Đức
Đường số
11
Đất
1354 m²(30 x 45)
57 Tỷ
42.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Đất
120 m²(5 x 24)
6 Tỷ 990 Triệu
58.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Đất
885 m²(17 x 52)
50 Tỷ
56.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Đất
76 m²(4 x 19)
6 Tỷ 280 Triệu
82.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Đất
1245 m²(30 x 43)
80 Tỷ
64.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Đất
105 m²(6 x 17)
7,5 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Đất
105 m²(4.5 x 23)
6,7 Tỷ
63.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Đất
1522 m²(30 x 50.5)
27 Tỷ
17.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Đất
132 m²(8.5 x 15.5)
8,5 Tỷ
64.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Đất
132 m²(8 x 16.5)
8,5 Tỷ
64.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai