Bán đất 163/3 Đặng Văn Bi Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Đất
134 m²(8 x 21)
11,5 Tỷ
85.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
15-04-2026 Mặt Tiền
Đất
134 m²(8 x 21)
11,5 Tỷ
85.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Đất
103 m²(5.2 x 21)
9,8 Tỷ
95.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Đất
131 m²(6 x 22)
7,5 Tỷ
57.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Đất
195 m²(8 x 35)
9 Tỷ
46.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai