Bán thửa 825 tờ bản đồ 75 Đường số 3 Phường Thủ Đức
Đất
50 m²(4 x 13)
5,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 3
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thủ Đức
Đường số
3
Đất
50 m²(4 x 13)
5,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
360 m²(15 x 25)
9,2 Tỷ
25.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
195 m²(10 x 39)
15,9 Tỷ
81.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
56 m²(4.65 x 11)
4,7 Tỷ
83.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
56.5 m²(4.5 x 13.5)
4,7 Tỷ
83.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
57 m²(5.6 x 11)
4,7 Tỷ
82.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
57 m²(5.25 x 11)
4,9 Tỷ
86 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
63 m²(4 x 16)
4,2 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
332 m²(14 x 25)
16,6 Tỷ
50 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai