Bán đất thửa 641 tờ 42 Đường số 6 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Đất
63.5 m²(5 x 12.7)
8,4 Tỷ
132 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
21-04-2026 Mặt Tiền
đường số 6
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thủ Đức
Đường số
6
Đất
63.5 m²(5 x 12.7)
8,4 Tỷ
132 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
63.5 m²(5 x 12.7)
8,4 Tỷ
132 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
50.2 m²(4.95 x 10.16)
5 Tỷ 990 Triệu
119 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai