Bán đất thửa 443 tờ 20 khu phố 3 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Đất
183 m²(6 x 22.5)
12,5 Tỷ
68.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường H
11,5 Tỷ
~ 85.8 Triệu/m²134m²
(8m x 21m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | 21m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 134 m2 |
?? Giản 500triệu
?? 133M2 ĐẤT - NGANG 8M - CÁCH MT ĐẶNG VĂN BI VÀI BƯỚC CHÂN - GIÁ 11.5 TỶ.
Mô tả:
+ Vị trí siêu đỉnh cách mặt tiền vài bước chân, ngang bề thế 8m, tiện xây mới theo ý thích nhà ở hay căn hộ dịch vụ vừa ở vừa cho thuê.
+ Hẻm xe hơi rộng hơn 6m, 1 trục thẳng tắp, cách vài bước chân là ra mặt tiền.
+ Hàng xóm toàn trí thức, an ninh tốt, tiện ích thì không thiếu thứ gì.
+ Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng.
Đất
183 m²(6 x 22.5)
12,5 Tỷ
68.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường H
Đất
150 m²(6 x 25)
12,5 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 10
Đất
93 m²(4 x 22.5)
10 Tỷ 650 Triệu
115 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
123 m²(6.4 x 21)
10,8 Tỷ
87.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 41
Đất
72 m²(4 x 22.5)
10 Tỷ 650 Triệu
148 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
180 m²(6 x 28)
10,8 Tỷ
60 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Đất
100 m²
12 Tỷ
120 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Đất
650 m²(28 x 24)
11,7 Tỷ
18 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai