Bán đất thửa 443 tờ 20 khu phố 3 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Đất
183 m²(6 x 22.5)
12,5 Tỷ
68.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Mức giá
10 - 15 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Thủ Đức giá từ 10 đến 15 tỷ | 215 triệu/m² | 18 triệu/m² - 2,78 tỷ/m² |
| Đất hẻm phường Thủ Đức giá từ 10 đến 15 tỷ | 99 triệu/m² | 79 triệu/m² - 120 triệu/m² |
Đất
183 m²(6 x 22.5)
12,5 Tỷ
68.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường H
Đất
150 m²(6 x 25)
12,5 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 10
Đất
134 m²(8 x 21)
11,5 Tỷ
85.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Đất
172 m²(7.2 x 21.8)
12,5 Tỷ
72.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường E
Đất
93 m²(4 x 22.5)
10 Tỷ 650 Triệu
115 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
123 m²(6.4 x 21)
10,8 Tỷ
87.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 41
Đất
72 m²(4 x 22.5)
10 Tỷ 650 Triệu
148 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
234 m²(7 x 34)
12 Tỷ
51.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
162 m²(75 x 20)
10,5 Tỷ
64.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
162 m²(7.5 x 20)
11,5 Tỷ
71 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
236 m²(15.4 x 16.3)
13 Tỷ
55.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
177.4 m²(8.6 x 18.3)
14 Tỷ
78.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Đất
180 m²(6 x 28)
10,8 Tỷ
60 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Đất
235 m²(12.4 x 18.2)
13,5 Tỷ
57.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
100 m²
12 Tỷ
120 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Đất
3.6 m²
10 Tỷ
2.78 Tỷ/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hoàng Diệu
Đất
165 m²(4 x 41)
15 Tỷ
90.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 37
Đất
192 m²(12 x 16)
12,6 Tỷ
65.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 26
Đất
239 m²(11.5 x 20)
15 Tỷ
62.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
650 m²(28 x 24)
11,7 Tỷ
18 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai