Bán đất thửa 599 tờ 92 3 KDC Him Lam Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Đất
238 m²(10 x 24)
20 Tỷ
84 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thủ Đức
Mức giá
20 - 30 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Thủ Đức giá từ 20 đến 30 tỷ | 65 triệu/m² | 18 triệu/m² - 116 triệu/m² |
| Đất hẻm phường Thủ Đức giá từ 20 đến 30 tỷ | 25 triệu/m² | 25 triệu/m² - 25 triệu/m² |
Đất
238 m²(10 x 24)
20 Tỷ
84 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
508 m²(13.5 x 38)
24 Tỷ
47.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
253 m²(9 x 28)
22 Tỷ
87 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
202 m²(9.5 x 21)
23,5 Tỷ
116 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Đất
423 m²(17 x 24)
30 Tỷ
70.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Dương Văn Cam
Đất
520.4 m²(20.6 x 23.2)
20,5 Tỷ
39.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
475.4 m²
20.5 Tỷ
43.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Đất
1140 m²
28 Tỷ
24.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Đất
267.1 m²
23.5 Tỷ
88 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Chiểu
Đất
400 m²
24.5 Tỷ
61.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Đất
1522 m²(30 x 50.5)
27 Tỷ
17.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai