Bán chung cư Đặng Văn Bi( Thửa 20 Tờ 43) Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
260 m²(5.5 x 47)
23,5 Tỷ
90.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường B
23.5 Tỷ
~ 88 Triệu/m²267.1m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 267.1 m2 | |
| Số tầng | 1 |
MẶT TIỀN KINH DOANH - GẦN HOÀNG DIỆU 2 - NHIỀU TIỆN ÍCH.
Thửa 531 Tờ 33 Đường số 19, Linh Chiểu, Thủ Đức,
Mô tả:
+ Đất.
+ Mặt tiền đường, đường nhựa xe tải tránh.
+ Sổ hồng chính chủ, sổ nở hậu tài lộc, không quy hoạch.
+ Khu vực kinh doanh sầm uất, nhiều tiện ích, gần Vincom, gần nhiều trường Đại học lớn.
Căn Hộ Dịch Vụ
260 m²(5.5 x 47)
23,5 Tỷ
90.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
508 m²(13.5 x 38)
24 Tỷ
47.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
253 m²(9 x 28)
22 Tỷ
87 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
267.1 m²(4.5 x 23)
23,5 Tỷ
88 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 19
Nhà phố
318 m²(11 x 30)
23,8 Tỷ
74.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Đất
202 m²(9.5 x 21)
23,5 Tỷ
116 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Đất
400 m²
24.5 Tỷ
61.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Nhà phố
250 m²
23.3 Tỷ
93.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai