Bán nhà hẻm 3/12 Đường số 4 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
256 m²(10 x 26)
23 Tỷ
89.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
23.3 Tỷ
~ 93.2 Triệu/m²250m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 250 m2 |
+ MẶT TIỀN KINH DOANH ĐỈNH CAO - NGANG BỀ THẾ - THUẬN TIỆN LÀM SPA - BỆNH VIỆN - TIỆM VÀNG - GIÁ TỐT . ,
22 Đường Số 6 - P Trường Thọ - TP Thủ Đức ,
- Vị trí tuyệt với Công Te Nơ Quay Đầu . 3 Ô Tô Tránh nhau thoải mái .
- Chủ nhà xác định bán giá đất nên không có gì mô tả nhiều.
- Tiện ích xung quanh Nhiều Trường Học Chợ quán xá cafe Điện thoại Shopping đầy đủ , 20M ra Đặng Văn Bi , Gần Xa Lộ Hà Nội , Phạm Văn Đồng ...
- Sổ Hồng chính chủ giao dịch Ngay .
Nhà phố
256 m²(10 x 26)
23 Tỷ
89.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
256 m²(10 x 26)
23 Tỷ
89.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
267.1 m²(4.5 x 23)
23,5 Tỷ
88 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 19
Nhà phố
250.6 m²
25 Tỷ
99.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Nhà phố
940 m²
25 Tỷ
26.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Nhà phố
940 m²
25 Tỷ
26.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Nhà phố
216.4 m²
21 Tỷ
97 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Nhà phố
348.6 m²
21.5 Tỷ
61.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai