Bán đất thửa 575 tờ 15 X Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Đất
1233 m²(14.3 x 86)
36 Tỷ
29.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đỗ Xuân Hợp
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thủ Đức
Mức giá
30 - 50 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Thủ Đức giá từ 30 đến 50 tỷ | 59 triệu/m² | 15 triệu/m² - 155 triệu/m² |
Đất
1233 m²(14.3 x 86)
36 Tỷ
29.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đỗ Xuân Hợp
Đất
2400 m²(26 x 66)
35 Tỷ
14.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
885 m²(17 x 52)
50 Tỷ
56.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Đất
263 m²(6.7 x 33.3)
40,7 Tỷ
155 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 28
Đất
423 m²(17 x 24)
30 Tỷ
70.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Dương Văn Cam
Đất
1300 m²(30 x 40)
35 Tỷ
26.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai