Bán nhà 447 (số cũ 8.11A) Kha Vạn Cân Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
364 m²(7 x 40)
49 Tỷ
135 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
50 Tỷ
~ 56.5 Triệu/m²885m²
(17m x 52m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 17m | |
| Dài | 52m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 885 m2 |
MÔ TẢ:
+ Mặt tiền đường kinh doanh rất sầm uất, 17m chiều ngang quá khủng.
+ Vị trí sầm uất, mở quán kinh doanh, xây căn hộ dịch vụ, Biệt thự rất phù hợp.
+ Pháp lý chuẩn, sổ vuông vức.
Nhà phố
364 m²(7 x 40)
49 Tỷ
135 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà Cấp 4
670.3 m²(16 x 43)
50 Tỷ
74.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
352.9 m²(10.7 x 30.7)
50 Tỷ
142 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hàn Thuyên
Nhà phố
409 m²(8 x 51)
50 Tỷ
122 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
200.6 m²(5.1 x 40)
49,9 Tỷ
249 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
201 m²(5.2 x 24)
49 Tỷ
244 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
200.6 m²
50 Tỷ
249 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Đất
654 m²
52 Tỷ
79.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai