Bán đất thửa 924-926 tờ 43 Linh Đông Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Đất
495 m²(15 x 32)
57 Tỷ
115 Triệu/m²P.Thủ Đức
Mức giá
50 - 100 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Thủ Đức giá từ 50 đến 100 tỷ | 70 triệu/m² | 42 triệu/m² - 115 triệu/m² |
Đất
495 m²(15 x 32)
57 Tỷ
115 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Đất
1354 m²(30 x 45)
57 Tỷ
42.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Đất
885 m²(17 x 52)
50 Tỷ
56.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Đất
1245 m²(30 x 43)
80 Tỷ
64.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Đất
654 m²
52 Tỷ
79.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Đất
1603 m²
96 Tỷ
59.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Lương Khải Siêu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai