Bán Nhà Mặt Tiền 40 Đường 40 Khu đô thị Vạn Phúc City, Hiệp Bình Phước, TP. Thủ Đức
Nhà phố
268.6 m²(12.78 x 22)
65 Tỷ
242 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 40
65 Tỷ
~ 34.2 Triệu/m²1900m²
(35m x 60m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 35m | |
| Dài | 60m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 1900 m2 |
? SIÊU PHẨM ĐẤT VÀNG TRUNG TÂM THỦ ĐỨC – HẺM 139 ĐẶNG VĂN BI – PHÂN ĐƯỢC GẦN 20 LÔ – GIÁ CHỈ 65 TỶ ?
Một quỹ đất cực hiếm, diện tích lớn, ngang 35m – dài 50m, vuông vức như tờ giấy A4, thích hợp phân gần 20 lô, đảm bảo cháy hàng ngay trong tuần.
? Vị trí: Hẻm 139 Đặng Văn Bi, phường Trường Thọ – trung tâm thành phố Thủ Đức
• Nằm trong khu VIP Trường Thọ – Bình Thọ, toàn doanh nhân – công chức sinh sống.
• Cách ga Metro chỉ 300m, tiềm năng tăng giá KHỦNG khi metro vận hành.
• Khu vực Phun Tiện X: trường học, chợ, Vincom, bệnh viện, đại học… bán kính chỉ 300–500m.
• Hẻm lớn – xe tải vào ngủ trong đất, phù hợp đại dự án phân lô – nhà phố – căn hộ mini.
? Lợi thế VÀNG – Không có lô thứ 2
• Quỹ đất lớn đẹp hiếm có trong trung tâm Thủ Đức.
• Khu vực đã sầm uất, dân trí cao, hạ tầng hoàn chỉnh.
• Pháp lý sạch, sẵn sàng triển khai ngay.
• Phân lô ra gần 20 sản phẩm, biên lợi nhuận cực khủng.
? Giá chào chỉ: 65 TỶ – BAO RẺ SO VỚI KHU VỰC
Mua một lần – lời cả đời.
Nhà phố
268.6 m²(12.78 x 22)
65 Tỷ
242 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 40
Nhà phố
992.8 m²(14.6 x 68)
68 Tỷ
68.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Bưng Ông Thoàn
Nhà phố
188 m²(10 x 19.8)
65,8 Tỷ
350 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Lê Hữu Kiều
Nhà phố
552.5 m²(12.5 x 43)
66 Tỷ
119 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
630 m²(20 x 32)
69,3 Tỷ
110 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Bác Ái
Nhà phố
333 m²(10 x 33)
61 Tỷ
183 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
552.5 m²
67 Tỷ
121 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
1667.5 m²
69 Tỷ
41.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai