Bán đất thửa 666 tờ 68 666 Tờ 68 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Đất
162 m²(7.5 x 20)
11,5 Tỷ
71 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
11-01-2026 Mặt Tiền
Mức giá
10 - 15 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường T phường Thủ Đức giá từ 10 đến 15 tỷ | 61 triệu/m² | 53 triệu/m² - 71 triệu/m² |
Đất
162 m²(7.5 x 20)
11,5 Tỷ
71 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
235 m²(12.4 x 18.2)
13,5 Tỷ
57.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
239 m²(11.5 x 20)
15 Tỷ
62.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
200 m²(10 x 20)
10,5 Tỷ
52.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai