Bán đất 163/3 Đặng Văn Bi Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Đất
134 m²(8 x 21)
11,5 Tỷ
85.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
10,8 Tỷ
~ 87.8 Triệu/m²123m²
(6.4m x 21m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6.4m | |
| Dài | 21m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 123 m2 |
MẶT TIỀN KINH DOANH LINH ĐÔNG - 123M, NGANG 7.7M CỰC HIẾM - LÝ TƯỞNG XÂY BIỆT THỰ/CHDV
?? Mô tả:
- Tổng diện tích 123m2 với thông số vàng: Ngang 6.4m (nở hậu 7.7m) x Dài 21m.
- Thửa đất lý tưởng để xây biệt thự mini, CHDV.
- Nằm trong khu dân cư hiện hữu, sầm uất, cách mặt tiền Phạm Văn Đồng và Kha Vạn Cân chỉ vài phút di chuyển
để đi sân bay Tân Sơn Nhất hoặc vào trung tâm Quận 1, Bình Thạnh.
- Pháp lý sạch sẽ, sổ nở hậu, công chứng ngay.
Đất
134 m²(8 x 21)
11,5 Tỷ
85.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Đất
93 m²(4 x 22.5)
10 Tỷ 650 Triệu
115 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
72 m²(4 x 22.5)
10 Tỷ 650 Triệu
148 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
162 m²(75 x 20)
10,5 Tỷ
64.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
162 m²(7.5 x 20)
11,5 Tỷ
71 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
180 m²(6 x 28)
10,8 Tỷ
60 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Đất
3.6 m²
10 Tỷ
2.78 Tỷ/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hoàng Diệu
Đất
200 m²(10 x 20)
10,5 Tỷ
52.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai