Bán đất thửa 763 tờ 41 Đường số 39 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Đất
54 m²(4.2 x 18)
4 Tỷ
74.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 39
3,9 Tỷ
~ 60 Triệu/m²65m²
(4m x 17m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 17m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 65 m2 |
??? HẺM BA GÁC ĐƯỜNG 22 LINH ĐÔNG NGAY CHUNG CƯ 4SS
? DIỆN TÍCH CÔNG NHẬN 51M2 + 14M2 ĐẤT MUA GIẤY TAY = 65M2 SỬ DỤNG
? CÓ NHÀ NÁT XÁC ĐỊNH MUA ĐẤT XÂY MỚI
? PHÁP LÝ RỎ RÀNG SỔ TẠI NHÀ CÔNG CHỨNG NGAY
Đất
54 m²(4.2 x 18)
4 Tỷ
74.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 39
Đất
45 m²(5.3 x 8.5)
3,9 Tỷ
86.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
60 m²(6 x 10)
3,9 Tỷ
65 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
70 m²(5 x 14)
3,8 Tỷ
54.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Đất
44 m²(4.2 x 8)
3,8 Tỷ
86.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
47 m²(5 x 9.5)
3,8 Tỷ
80.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
55 m²(4.1 x 13)
4,2 Tỷ
76.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 22
Đất
55 m²(4.05 x 14)
3 Tỷ 990 Triệu
72.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai