Bán nhà hẻm 25/7/6 Phạm Đăng Giảng Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
93 m²(5.9 x 13.2)
7,5 Tỷ
80.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Phạm Đăng Giảng | 84 triệu/m² | 39 triệu/m² - 169 triệu/m² |
| Đất đường Phạm Đăng Giảng | 64 triệu/m² | 39 triệu/m² - 90 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Phạm Đăng Giảng | 78 triệu/m² | 61 triệu/m² - 105 triệu/m² |
Nhà phố
93 m²(5.9 x 13.2)
7,5 Tỷ
80.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Phạm Đăng Giảng
Nhà phố
196 m²(8.1 x 24)
19,5 Tỷ
99.5 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Phạm Đăng Giảng
Nhà phố
191 m²(4.5 x 35)
7,5 Tỷ
39.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Phạm Đăng Giảng
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
4 Tỷ 680 Triệu
65 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Phạm Đăng Giảng
Đất
235 m²(8 x 29)
12,2 Tỷ
51.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Phạm Đăng Giảng
Căn Hộ Dịch Vụ
73 m²(4 x 18.3)
4 Tỷ 550 Triệu
62.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Phạm Đăng Giảng
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
6,3 Tỷ
105 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Phạm Đăng Giảng
Nhà phố
191 m²(4.5 x 35)
7,5 Tỷ
39.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Phạm Đăng Giảng
Nhà phố
400 m²(10 x 30)
33 Tỷ
82.5 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Phạm Đăng Giảng
Đất
1025 m²(13 x 43)
55,5 Tỷ
54.1 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Phạm Đăng Giảng
Nhà phố
82.2 m²(4 x 20.6)
6 Tỷ 150 Triệu
74.8 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Phạm Đăng Giảng
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4 Tỷ 950 Triệu
124 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Phạm Đăng Giảng
Nhà phố
57 m²(4 x 14.5)
5 Tỷ
87.7 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Phạm Đăng Giảng
Nhà phố
79.5 m²(4 x 20)
4,9 Tỷ
61.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Phạm Đăng Giảng
Nhà phố
48.3 m²(4 x 12)
3,9 Tỷ
80.7 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Phạm Đăng Giảng
Nhà phố
50 m²(4.6 x 11)
6,1 Tỷ
122 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Phạm Đăng Giảng
Nhà phố
65 m²(5 x 13)
5,2 Tỷ
80 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Phạm Đăng Giảng
Nhà phố
71 m²(4 x 17.5)
4 Tỷ 50 Triệu
57 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Phạm Đăng Giảng
Nhà phố
90 m²(4.5 x 20)
5,3 Tỷ
58.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Phạm Đăng Giảng
Nhà phố
104.8 m²(8.5 x 12)
7 Tỷ 990 Triệu
76.2 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Phạm Đăng Giảng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai