Bán nhà hẻm 41/51 Đường số 2 Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
100 m²(5 x 16)
8,7 Tỷ
87 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 2
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Hưng Hòa
Đường số
2
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 2 | 93 triệu/m² | 48 triệu/m² - 162 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 2 | 86 triệu/m² | 64 triệu/m² - 131 triệu/m² |
| Đất đường số 2 | 64 triệu/m² | 48 triệu/m² - 73 triệu/m² |
Nhà phố
100 m²(5 x 16)
8,7 Tỷ
87 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
64 m²(4 x 16)
8,4 Tỷ
131 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
64 m²(4 x 16)
8,4 Tỷ
131 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 2
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
8,2 Tỷ
82 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
96 m²(4 x 24)
7,5 Tỷ
78.1 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 2
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
5 Tỷ 850 Triệu
91.4 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 2
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
4 Tỷ 950 Triệu
103 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 2
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
4 Tỷ 950 Triệu
103 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 2
Nhà phố
61 m²(4 x 15.2)
9,7 Tỷ
159 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 2
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
6 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 2
Nhà phố
60 m²(4.3 x 14)
7,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 2
Nhà phố
50 m²(5 x 10)
7,1 Tỷ
142 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 2
Nhà phố
46 m²(4 x 11.5)
5,4 Tỷ
117 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 2
Nhà phố
87 m²(4 x 24)
8,2 Tỷ
94.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 2
Nhà phố
57 m²(4 x 14.5)
5 Tỷ 180 Triệu
90.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 2
Nhà phố
57 m²(4 x 14.5)
5 Tỷ 150 Triệu
90.4 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 2
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
8,2 Tỷ
82 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 2
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
4,7 Tỷ
90.4 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 2
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
4,5 Tỷ
80.4 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 2
Nhà phố
104 m²(8 x 16)
8,9 Tỷ
85.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai