Bán nhà hẻm 76/17 Đường số 18B Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
7 Tỷ
135 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 18B
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Hưng Hòa
Đường số
18B
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 18B | 105 triệu/m² | 56 triệu/m² - 152 triệu/m² |
| Đất đường số 18B | 77 triệu/m² | 52 triệu/m² - 94 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 18B | 96 triệu/m² | 64 triệu/m² - 123 triệu/m² |
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
7 Tỷ
135 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 18B
Nhà phố
69 m²(4 x 14)
7,4 Tỷ
107 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 18B
Nhà phố
53 m²(4.6 x 11)
7 Tỷ
132 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 18B
Đất
91 m²(5 x 18)
6,9 Tỷ
75.8 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 18B
Nhà phố
105 m²(8.6 x 20)
16 Tỷ
152 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 18B
Đất
80 m²(5 x 16)
7,5 Tỷ
93.8 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 18B
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
7 Tỷ
135 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 18B
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
7 Tỷ
135 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 18B
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
7 Tỷ
135 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 18B
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
7 Tỷ
135 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 18B
Nhà phố
73.3 m²(5 x 14.7)
6,5 Tỷ
88.7 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 18B
Đất
87 m²(4 x 22)
6,9 Tỷ
79.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 18B
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4,6 Tỷ
115 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 18B
Đất
91 m²(4.9 x 18.5)
6,8 Tỷ
74.7 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 18B
Đất
85 m²(7 x 12)
6,4 Tỷ
75.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 18B
Nhà phố
38 m²(4 x 9.3)
5,6 Tỷ
147 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 18B
Nhà phố
41 m²(4 x 10)
4,6 Tỷ
112 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 18B
Nhà phố
63 m²(4 x 17)
7,3 Tỷ
116 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 18B
Nhà phố
65 m²(7.8 x 8.8)
4,5 Tỷ
69.2 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 18B
Đất
56 m²(4 x 14)
4 Tỷ 850 Triệu
86.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 18B
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai