Bán nhà 2G Đường số 14 Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
200 m²(8 x 25)
18,8 Tỷ
94 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 14
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Hưng Hòa
Đường số
14
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 14 | 121 triệu/m² | 30 triệu/m² - 1,70 tỷ/m² |
| Đất đường số 14 | 54 triệu/m² | 53 triệu/m² - 55 triệu/m² |
Nhà phố
200 m²(8 x 25)
18,8 Tỷ
94 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 14
Nhà phố
79 m²(8 x 9.9)
8,5 Tỷ
108 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 14
Nhà phố
36 m²(3.95 x 9)
4 Tỷ 380 Triệu
122 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 14
Nhà phố
63 m²(4 x 15.8)
8,5 Tỷ
135 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 14
Nhà phố
37 m²(3.9 x 10)
4 Tỷ 830 Triệu
131 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 14
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4 Tỷ 830 Triệu
121 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 14
Nhà phố
38 m²(3.9 x 10)
4 Tỷ 830 Triệu
127 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 14
Nhà phố
47 m²(4 x 12)
4,9 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 14
Nhà phố
29 m²(3.5 x 8)
3 Tỷ 750 Triệu
129 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 14
Nhà phố
41 m²(4 x 10.5)
6,5 Tỷ
159 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 14
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
5,6 Tỷ
117 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 14
Nhà phố
23 m²(33 x 7)
3,3 Tỷ
143 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 14
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
5,4 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 14
Đất
90 m²(5 x 18)
4 Tỷ 950 Triệu
55 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 14
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
5 Tỷ 50 Triệu
126 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 14
Nhà phố
76 m²(4 x 19)
8,2 Tỷ
108 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 14
Nhà phố
41 m²(4 x 11)
6,5 Tỷ
159 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 14
Đất
87 m²(5 x 18)
4,6 Tỷ
52.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 14
Nhà phố
137 m²(5.6 x 24)
6,8 Tỷ
49.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 14
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
6,5 Tỷ
163 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 14
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai