Bán nhà 594 Lê Văn Quới Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
196 m²(7 x 29)
33 Tỷ
168 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Lê Văn Quới | 119 triệu/m² | 46 triệu/m² - 263 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Lê Văn Quới | 112 triệu/m² | 70 triệu/m² - 216 triệu/m² |
| Đất đường Lê Văn Quới | 76 triệu/m² | 47 triệu/m² - 117 triệu/m² |
Nhà phố
196 m²(7 x 29)
33 Tỷ
168 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
40 m²(4 x 10.5)
5 Tỷ 950 Triệu
149 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
6 Tỷ 250 Triệu
112 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
5 Tỷ 950 Triệu
149 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
10,5 Tỷ
154 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
51 m²(3 x 17)
5,6 Tỷ
110 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
42 Tỷ
263 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
60 m²(4.3 x 14)
8,5 Tỷ
142 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Căn Hộ Dịch Vụ
174 m²(8 x 18)
13 Tỷ
74.7 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
8 Tỷ 850 Triệu
158 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
51 m²(3 x 17)
5,6 Tỷ
110 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
6 Tỷ 850 Triệu
122 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
6 Tỷ 850 Triệu
122 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
60 m²(4.3 x 14)
8,5 Tỷ
142 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
4 Tỷ 950 Triệu
103 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
6 Tỷ 850 Triệu
122 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
10,5 Tỷ
154 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
6 Tỷ 850 Triệu
122 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
60 m²(4.3 x 14)
8,5 Tỷ
142 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Đất
70 m²(5 x 14)
8,2 Tỷ
117 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai