Bán nhà hẻm 87/38/16 Đường số 3 Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
83 m²(3.6 x 23)
6,7 Tỷ
80.7 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 3
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Hưng Hòa
Đường số
3
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 3 | 102 triệu/m² | 44 triệu/m² - 227 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 3 | 85 triệu/m² | 62 triệu/m² - 125 triệu/m² |
| Đất đường số 3 | 60 triệu/m² | 45 triệu/m² - 71 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng đường số 3 | 162 triệu/m² | 162 triệu/m² - 162 triệu/m² |
Nhà phố
83 m²(3.6 x 23)
6,7 Tỷ
80.7 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 3
Căn Hộ Dịch Vụ
52 m²(4 x 12)
6,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 3
Nhà phố
15 m²(3 x 5)
3,4 Tỷ
227 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 3
Nhà phố
50 m²(4.2 x 12)
6,9 Tỷ
138 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 3
Nhà phố
26 m²(3.2 x 14.5)
3 Tỷ 50 Triệu
117 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 3
Nhà phố
70 m²(4 x 18)
10,9 Tỷ
156 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 3
Nhà phố
83 m²(3.6 x 23)
6,7 Tỷ
80.7 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 3
Nhà phố
83 m²(3.6 x 23)
6,7 Tỷ
80.7 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 3
Nhà phố
70 m²(4 x 18)
10,9 Tỷ
156 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 3
Nhà phố
58 m²(4 x 15)
6 Tỷ 850 Triệu
118 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 3
Nhà phố
54 m²(4 x 14)
5 Tỷ 950 Triệu
110 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 3
Nhà phố
70 m²(4 x 18)
7,5 Tỷ
107 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 3
Căn Hộ Dịch Vụ
43 m²(3.7 x 15)
4,4 Tỷ
102 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 3
Căn Hộ Dịch Vụ
78 m²(3.7 x 21.5)
4 Tỷ 860 Triệu
62.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 3
Nhà phố
50 m²(4.2 x 12)
6,9 Tỷ
138 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 3
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(4.5 x 16)
6 Tỷ 680 Triệu
92.8 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 3
Nhà phố
51 m²(4.4 x 12)
5,2 Tỷ
102 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 3
Nhà phố
50 m²(5 x 10)
5,6 Tỷ
112 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 3
Nhà phố
80 m²(4.3 x 18.5)
8,7 Tỷ
109 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 3
Nhà phố
84 m²(4.5 x 18.5)
8,8 Tỷ
105 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 3
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai