Bán nhà hẻm 8/25 Đường số 19 Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
67 m²(4.55 x 15)
7 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 19
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Hưng Hòa
Đường số
19
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 19 | 88 triệu/m² | 56 triệu/m² - 124 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 19 | 89 triệu/m² | 73 triệu/m² - 104 triệu/m² |
Nhà phố
67 m²(4.55 x 15)
7 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 19
Nhà phố
88 m²(4 x 22)
7 Tỷ
79.5 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 19
Căn Hộ Dịch Vụ
67 m²(4.55 x 15)
7 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 19
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
4,5 Tỷ
56.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 19
Nhà phố
67 m²(4.55 x 15)
7 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 19
Nhà phố
67 m²(4.55 x 15)
7 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 19
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
6,6 Tỷ
122 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 19
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
7,4 Tỷ
109 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 19
Nhà phố
67 m²(4.55 x 15)
7 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 19
Nhà phố
67 m²(455 x 15)
7 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 19
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
4 Tỷ 950 Triệu
88.4 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 19
Nhà phố
35 m²(4 x 9)
3 Tỷ 850 Triệu
110 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 19
Nhà phố
35 m²(4 x 8.5)
3 Tỷ 850 Triệu
110 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 19
Nhà phố
52 m²(4 x 15)
5,3 Tỷ
102 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 19
Nhà phố
34 m²(3 x 14)
4,2 Tỷ
124 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 19
Nhà phố
80 m²(6.5 x 16)
7,3 Tỷ
91.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 19
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
5,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 19
Nhà phố
85 m²(5 x 17)
6,2 Tỷ
72.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 19
Nhà phố
76.2 m²(4 x 18)
5 Tỷ 650 Triệu
74.1 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 19
Nhà phố
102 m²(5 x 20)
6,4 Tỷ
62.7 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 19
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai